Za a iya musamman 21mm masana'antu gilashin marmara zagaye m tempered art bugu
Marbles sun zo da launuka iri-iri, kuma ana iya yin su daga abubuwa daban-daban. A cikin manya, akwai kuma waɗanda ke tattara marmara a matsayin abin sha'awa, ko dai don son rai ko kuma godiya da fasaha.
Hanya ɗaya don yin wasan ita ce zana layi a ƙasa, fitar da ramuka ɗaya ko fiye a cikin ƙasa daga nesa, sannan ’yan wasan za su buge marmara daga layin lokaci guda. Bayan mai kunnawa ya harba marmara a cikin dukkan ramukan bi da bi, marmara na iya buga wasu marmara. Idan ya buga wani marmara, mai kunnawa ya yi nasara; Mai riƙe da marmara da aka buga ya yi asara. A wasu wurare, kuna yin fare akan marmara, ɗaya bayan ɗaya. Wata mahimmin ƙa'ida ita ce idan marmara ya shiga cikin rami ko kuma ya buga wani marmara bayan ya bi duk ramukan, to ɗan wasan zai iya sake buga ƙwallon.
Wasan na biyu ya bambanta da na farko a cikin cewa akwai layi kawai kuma babu ramuka. Duk marmara suna farawa da ikon "kashe" sauran marmara.
Hanya ta uku ita ce gina wani tudu daga itace ko tubali, kuma mai kunnawa yana mirgina duwatsun a jere. Idan marmara na ɗan wasa daga baya ya mirgina ya buga wani marmara to wannan ɗan wasan ya yi nasara kuma wanda aka ci karo da shi ya yi rashin nasara.